Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Topic góp ý với admin kiemtienjx

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
trangakachi

trangakachi

Topic góp ý với admin kiemtienjx Empty
Bài gửiTiêu đề: Topic góp ý với admin kiemtienjx   Topic góp ý với admin kiemtienjx I_icon_minitimeSun Dec 16, 2012 6:29 pm

[b]Vấn đề thứ nhất
Là về vấn đề lỗi ingame,về vấn đề này thì kiemtienjx của chúng ta dạo gần đây gần như là đã hết.
tuy nhiên vẫn còn một vấn nạn mới phát sinh đó là Liên Đấu.

Liên đấu bị lỗi sau khi đăng ký tham gia thi đấu.người chơi có thể tung tăng ra cổng BLH đánh nhau và nhận exp ai đấy đều vui vẻ nhưng vẫn mong admin sớm fix lại vì nếu không mỗi tối lên 5,6 lever thì cũng tù vãi chầy đối với một số bạn và những ai không farm liên đấu ở lại liên đấu chính quy thì toàn vào 1 mình ngồi chơi chán thì đăng nhập lại.
Vấn đề mất đồ bảo vật.
thực ra vấn đề này cũng gần như là hết,đa phần các bạn nghĩ đó là lỗi game.nhưng theo mình biết thì đấy là do độ bền đồ bảo vật thấp (100) các bạn quên không sửa hết độ bền thì nó chả mất....cái này admin cho độ bền của đồ bảo vật cao lên 1 chút là được.

Vấn đề thứ hai
Là về số lượng người chơi ở sever mình,tuy rằng giờ đây kiemtienjx vẫn đang đc rất đông đảo anh chị em ủng hộ,ban ngày người chạy vẫn rất tấp nập.
Nhưng so với đợt mới đầu mình chơi thì nói thật là giảm đi khá nhiều,ban ngày thì bình thường,còn ban đêm thì chả có ma nào...ngày trước đêm còn thấy onl mấy chục người đánh nhau chí chóe.
Vậy kính mong admin ra event quảng cáo sever như 1 số sever khác.
link quảng cáo nhận vàng.(ý kiến cá nhân)
để tăng số lượng người chơi lên,bản thân tôi thấy sever này khá là ngon so với 1 số sever khác quảng cáo thì chắc chắn sẽ thành công.

Vấn đề thứ ba
Là về Boss HK,Tống Kim và hệ thống Bang Phái
+ về b0ss HK thì tôi thấy phần thưởng chưa thực sự là ngon...săn toàn ra đồ vớ vẩn.
- để kích thích ae tránh giành săn b0ss cho vui,có khi nào admin lên tăng thêm phần thưởng là đồ bảo vật võ lâm (tỷ lệ khoảng 2% rớt).như vậy thì đảm bảo hoạt động săn b0ss HK sẽ rất thú vị.
+ về Tống Kim thì admin lên xem lại sớm,đi Tống Kim giờ chả có vẹo gì.cần HT 5 thì vào,tống kim chẳng có gì lý thú cả vậy sao không thêm phần thưởng vào để nó hấp dẫn hơn ? 3000 điểm tích lũy đổi 1 tiền đồng chẳng hạn? chơi võ lâm mà Tống Kim không có ai thì thực sự là mất mát.
+ về bang phái thì mong admin xem sét mở thêm 1 và bang nữa và mở hoạt động bang nhìn 2 cái bang đinh tú với vô tình chả thấy tý gì gọi là bang cả...thân ai người đấy lo vào bang chỉ cho đẹp mắt.

Đây là ý kiến cá nhân,không nhận gạch đá.ai có ý kiến,ý tưởng gì khác thì coment bên dưới.
Mong ADmin sớm có những điều chỉnh để sever kiemtienjx ngày càng phát triển và đông đảo người chơi tham gia hơn.

Chúc kiemtienjx ngày càng phát triển và đông vui
Thân
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic góp ý với admin kiemtienjx   Topic góp ý với admin kiemtienjx I_icon_minitimeMon Dec 17, 2012 12:38 pm

^^
Mình cám ơn ý kiến của bạn Very Happy
1.
Mình biết đang có bug liến đấu và mình cũng đang xem Very Happy
Mình sẽ update sớm nhất có thể nhưng nói thật chưa biết hôm nào Very Happy
**
Đồ bảo vật của sv mình để hơi thấp mình sẽ fix lại nhưng các bạn chỉ cần để ý 1 chút là được.
Vĩ mỗi lần thay đổi dòng của đồ phải update patch nên mình làm luôn những thứ khác cần đến patch để đỡ bắt các bạn phải download liên tục Very Happy
Còn những đồ khác các bạn sửa nhiều vào chút.
Lúc pk sẽ hỏng đồ rất nhanh kể cá vinagame nhé.
Các bạn cứ thử để đường môn xoáy cho 2p' xem mất tới 40 độ bền không Very Happy
2.
Mình cũng có lần muốn làm event này nhưng mà tại vấn để thời gian ví mình phải đi làm.
Có thể 1 vài ngày tới sẽ có event này cho các bạn Very Happy
3.
Vì sever trên nền awjx các bạn có rất nhiều đồ có dòng cao, 1 mình các bạn cũng có thể đánh chết nó mà mình cho boss trâu hơn thì vẫn chưa đánh lại được ( mình đã test ).
Chính vì vậy, mình chỉ cho những vật phẩm vừa tầm khi giết được boss.
Mình đang tìm cách để nâng tính đồng đội của các bạn lên để tránh 1 mình giết boss.
Và khi ấy chắc chắn sẽ có % đặc phẩm Very Happy
**
Tống kim mình sẽ fix Very Happy
**
Bang hội thì mình làm 2 bang để 2 bên đối đầu nhau.
1 bên mình để chính phái và 1 bên tà phái có 2 chữ màu khác nhau.
Nên cứ bật chiến đấu là đánh nhau thoải mái Very Happy

Chúc bạn chơi game vui vẻ và đóng góp thêm những ý kiến khác để phát triển sever !!! affraid
https://loztrau.forumvi.com
pequyen

pequyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic góp ý với admin kiemtienjx   Topic góp ý với admin kiemtienjx I_icon_minitimeWed Dec 19, 2012 8:06 am

AD ơi fix lại lỗi giao dich đi a dạo này tình hình lừa đảo gd diễn ra tràng lang, h muốn mua bán đồ cung ko dám riết cũng nản Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic góp ý với admin kiemtienjx   Topic góp ý với admin kiemtienjx I_icon_minitime

Topic góp ý với admin kiemtienjx
Trang 1 trong tổng số 1 trang